iso_4217 - en to ta translation catalogue (179 entries)

note: Name for AED
en: UAE Dirham
ta: யுஏஇ திர்உாம்

note: Name for AFN
en: Afghani
ta: ஆப்கானிச்தான்

note: Name for ALL
en: Lek
ta: லெக்

note: Name for AMD
en: Armenian Dram
ta: ஆர்மீனிய டிராம்

note: Name for ANG
en: Netherlands Antillean Guilder
ta: நெதர்லாந்து ஆன்டிலியன் கில்டர்

note: Name for AOA
en: Kwanza
ta: குவான்சா

note: Name for ARS
en: Argentine Peso
ta: அர்சென்டினா பெசோ

note: Name for AUD
en: Australian Dollar
ta: ஆச்திரேலிய டாலர்

note: Name for AWG
en: Aruban Florin
ta: அருபன் ஃப்ளோரின்

note: Name for AZN
en: Azerbaijan Manat
ta: அசர்பைசான் மனாட்

note: Name for BAM
en: Convertible Mark
ta: மாற்றத்தக்க குறி

note: Name for BBD
en: Barbados Dollar
ta: பார்படாச் டாலர்

note: Name for BDT
en: Taka
ta: டக்கா

note: Name for BGN
en: Bulgarian Lev
ta: பல்கேரிய லெவ்

note: Name for BHD
en: Bahraini Dinar
ta: பஉரைன் தினார்

note: Name for BIF
en: Burundi Franc
ta: புருண்டி ஃபிராங்க்

note: Name for BMD
en: Bermudian Dollar
ta: பெர்முடியன் டாலர்

note: Name for BND
en: Brunei Dollar
ta: புருனே டாலர்

note: Name for BOB
en: Boliviano
ta: பொலிவியானோ

note: Name for BOV
en: Mvdol
ta: எம்.வி.டி.ஓ.எல்

note: Name for BRL
en: Brazilian Real
ta: பிரேசிலிய உண்மையான

note: Name for BSD
en: Bahamian Dollar
ta: பஉாமியன் டாலர்

note: Name for BTN
en: Ngultrum
ta: நகுல்டரும்

note: Name for BWP
en: Pula
ta: புலா

note: Name for BYN
en: Belarusian Ruble
ta: பெலாரூசியன் ரூபிள்

note: Name for BZD
en: Belize Dollar
ta: பெலிச் டாலர்

note: Name for CAD
en: Canadian Dollar
ta: கனடிய டாலர்

note: Name for CDF
en: Congolese Franc
ta: காங்கோ ஃபிராங்க்

note: Name for CHE
en: WIR Euro
ta: விர் யூரோ

note: Name for CHF
en: Swiss Franc
ta: சுவிச் ஃபிராங்க்

note: Name for CHW
en: WIR Franc
ta: விர் பிராங்க்

note: Name for CLF
en: Unidad de Fomento
ta: யூனிடாட் டி ஃபோமெண்டோ

note: Name for CLP
en: Chilean Peso
ta: சிலி பெசோ

note: Name for CNY
en: Yuan Renminbi
ta: யுவான் ரென்மின்பி

note: Name for COP
en: Colombian Peso
ta: கொலம்பிய பெசோ

note: Name for COU
en: Unidad de Valor Real
ta: யுனிடாட் டி வீரம் ரியல்

note: Name for CRC
en: Costa Rican Colon
ta: கோச்டாரிகன் பெருங்குடல்

note: Name for CUC
en: Peso Convertible
ta: பெசோ மாற்றத்தக்கது

note: Name for CUP
en: Cuban Peso
ta: கியூபன் பெசோ

note: Name for CVE
en: Cabo Verde Escudo
ta: கபோ வெர்டே எச்குடோ

note: Name for CZK
en: Czech Koruna
ta: செக் கொருனா

note: Name for DJF
en: Djibouti Franc
ta: சிபூட்டி ஃபிராங்க்

note: Name for DKK
en: Danish Krone
ta: டேனிச் க்ரோன்

note: Name for DOP
en: Dominican Peso
ta: டொமினிகன் பெசோ

note: Name for DZD
en: Algerian Dinar
ta: அல்சீரிய தினார்

note: Name for EGP
en: Egyptian Pound
ta: எகிப்திய பவுண்ட்

note: Name for ERN
en: Nakfa
ta: நக்ஃபா

note: Name for ETB
en: Ethiopian Birr
ta: எத்தியோப்பியன் பிர்ர்

note: Name for EUR
en: Euro
ta: யூரோ

note: Name for FJD
en: Fiji Dollar
ta: பிசி டாலர்

note: Name for FKP
en: Falkland Islands Pound
ta: பால்க்லேண்ட் தீவுகள் பவுண்டு

note: Name for GBP
en: Pound Sterling
ta: பவுண்ட் ச்டெர்லிங்

note: Name for GEL
en: Lari
ta: லாரி

note: Name for GHS
en: Ghana Cedi
ta: கானா செடி

note: Name for GIP
en: Gibraltar Pound
ta: சிப்ரால்டர் பவுண்ட்

note: Name for GMD
en: Dalasi
ta: தலாசி

note: Name for GNF
en: Guinean Franc
ta: கினியன் ஃபிராங்க்

note: Name for GTQ
en: Quetzal
ta: குய்ட்சால்

note: Name for GYD
en: Guyana Dollar
ta: கயானா டாலர்

note: Name for HKD
en: Hong Kong Dollar
ta: ஆங்காங் டாலர்

note: Name for HNL
en: Lempira
ta: லெம்பிரா

note: Name for HRK
en: Kuna
ta: குனா

note: Name for HTG
en: Gourde
ta: கௌரடே

note: Name for HUF
en: Forint
ta: போரிண்ட்

note: Name for IDR
en: Rupiah
ta: ரூபியா

note: Name for ILS
en: New Israeli Sheqel
ta: புதிய இச்ரேலிய செக்கெல்

note: Name for INR
en: Indian Rupee
ta: இந்திய ரூபாய்

note: Name for IQD
en: Iraqi Dinar
ta: ஈராக் தினார்

note: Name for IRR
en: Iranian Rial
ta: ஈரானிய ரியால்

note: Name for ISK
en: Iceland Krona
ta: ஐச்லாந்து க்ரோனா

note: Name for JMD
en: Jamaican Dollar
ta: சமைக்கா டாலர்

note: Name for JOD
en: Jordanian Dinar
ta: சோர்டானிய தினார்

note: Name for JPY
en: Yen
ta: யென்

note: Name for KES
en: Kenyan Shilling
ta: கென்ய சில்லிங்

note: Name for KGS
en: Som
ta: சோம்

note: Name for KHR
en: Riel
ta: ரியல்

note: Name for KMF
en: Comorian Franc
ta: கொமோரியன் ஃபிராங்க்

note: Name for KPW
en: North Korean Won
ta: வட கொரியன் வோன்

note: Name for KRW
en: Won
ta: வோன்

note: Name for KWD
en: Kuwaiti Dinar
ta: குவைத் தினார்

note: Name for KYD
en: Cayman Islands Dollar
ta: கேமன் தீவுகள் டாலர்

note: Name for KZT
en: Tenge
ta: டென்ச்

note: Name for LAK
en: Lao Kip
ta: லாவோ கிப்

note: Name for LBP
en: Lebanese Pound
ta: லெபனான் பவுண்டு

note: Name for LKR
en: Sri Lanka Rupee
ta: இலங்கை ரூபாய்

note: Name for LRD
en: Liberian Dollar
ta: லைபீரியன் டாலர்

note: Name for LSL
en: Loti
ta: லோடி

note: Name for LYD
en: Libyan Dinar
ta: லிபிய தினார்

note: Name for MAD
en: Moroccan Dirham
ta: மொராக்கோ திர்உாம்

note: Name for MDL
en: Moldovan Leu
ta: மால்டோவன் லியு

note: Name for MGA
en: Malagasy Ariary
ta: மலகாசி அரியரி

note: Name for MKD
en: Denar
ta: டெனார்

note: Name for MMK
en: Kyat
ta: கியாட்

note: Name for MNT
en: Tugrik
ta: துக்ரிக்

note: Name for MOP
en: Pataca
ta: படாக்கா

note: Name for MRU
en: Ouguiya
ta: ஔகுய்யா

note: Name for MUR
en: Mauritius Rupee
ta: மொரீசியச் ரூபாய்

note: Name for MVR
en: Rufiyaa
ta: ருஃபியா

note: Name for MWK
en: Malawi Kwacha
ta: மலாவி குவாச்சா

note: Name for MXN
en: Mexican Peso
ta: மெக்சிகன் பெசோ

note: Name for MXV
en: Mexican Unidad de Inversion (UDI)
ta: மெக்சிகன் யூனிடாட் டி தலைகீழ் (யுடிஐ)

note: Name for MYR
en: Malaysian Ringgit
ta: மலேசிய ரிங்கிட்

note: Name for MZN
en: Mozambique Metical
ta: மொசாம்பிக் மெட்டிகல்

note: Name for NAD
en: Namibia Dollar
ta: நமீபியா டாலர்

note: Name for NGN
en: Naira
ta: நைரா

note: Name for NIO
en: Cordoba Oro
ta: கோர்டோபா ஓரோ

note: Name for NOK
en: Norwegian Krone
ta: நோர்வே க்ரோன்

note: Name for NPR
en: Nepalese Rupee
ta: நேபாள ரூபாய்

note: Name for NZD
en: New Zealand Dollar
ta: நியூசிலாந்து டாலர்

note: Name for OMR
en: Rial Omani
ta: ரியல் ஓமானி

note: Name for PAB
en: Balboa
ta: பால்போவா

note: Name for PEN
en: Sol
ta: சோல்

note: Name for PGK
en: Kina
ta: கினா

note: Name for PHP
en: Philippine Peso
ta: பிலிப்பைன்ச் பெசோ

note: Name for PKR
en: Pakistan Rupee
ta: பாகிச்தான் ரூபாய்

note: Name for PLN
en: Zloty
ta: ச்லோட்டி

note: Name for PYG
en: Guarani
ta: குர்ரானி

note: Name for QAR
en: Qatari Rial
ta: கட்டாரி ரியல்

note: Name for RON
en: Romanian Leu
ta: ருமேனிய லியு

note: Name for RSD
en: Serbian Dinar
ta: செர்பிய தினார்

note: Name for RUB
en: Russian Ruble
ta: ரச்ய ரூபிள்

note: Name for RWF
en: Rwanda Franc
ta: ருவாண்டா ஃபிராங்க்

note: Name for SAR
en: Saudi Riyal
ta: சவுதி ரியால்

note: Name for SBD
en: Solomon Islands Dollar
ta: சாலமன் தீவுகள் டாலர்

note: Name for SCR
en: Seychelles Rupee
ta: சீசெல்ச் ரூபாய்

note: Name for SDG
en: Sudanese Pound
ta: சூடான் பவுண்டு

note: Name for SEK
en: Swedish Krona
ta: ச்வீடிச் க்ரோனா

note: Name for SGD
en: Singapore Dollar
ta: சிங்கப்பூர் டாலர்

note: Name for SHP
en: Saint Helena Pound
ta: செயிண்ட் எலினா பவுண்ட்

note: Name for SLE, Name for SLL
en: Leone
ta: லியோன்

note: Name for SOS
en: Somali Shilling
ta: சோமாலிய சில்லிங்

note: Name for SRD
en: Surinam Dollar
ta: சுரினம் டாலர்

note: Name for SSP
en: South Sudanese Pound
ta: தெற்கு சூடான் பவுண்டு

note: Name for STN
en: Dobra
ta: டோப்ரா

note: Name for SVC
en: El Salvador Colon
ta: எல் சால்வடார் பெருங்குடல்

note: Name for SYP
en: Syrian Pound
ta: சிரிய பவுண்ட்

note: Name for SZL
en: Lilangeni
ta: லிலாங்கெனி

note: Name for THB
en: Baht
ta: பாட்

note: Name for TJS
en: Somoni
ta: சோமோனி

note: Name for TMT
en: Turkmenistan New Manat
ta: துர்க்மெனிச்தான் புதிய மனாட்

note: Name for TND
en: Tunisian Dinar
ta: துனிசிய தினார்

note: Name for TOP
en: Pa’anga
ta: பா’அன்கா

note: Name for TRY
en: Turkish Lira
ta: துருக்கிய லிரா

note: Name for TTD
en: Trinidad and Tobago Dollar
ta: டிரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ டாலர்

note: Name for TWD
en: New Taiwan Dollar
ta: புதிய தைவான் டாலர்

note: Name for TZS
en: Tanzanian Shilling
ta: தான்சானிய சில்லிங்

note: Name for UAH
en: Hryvnia
ta: உர்ரிவ்னியா

note: Name for UGX
en: Uganda Shilling
ta: உகாண்டா சில்லிங்

note: Name for USD
en: US Dollar
ta: அமெரிக்க டாலர்

note: Name for USN
en: US Dollar (Next day)
ta: அமெரிக்க டாலர் (அடுத்த நாள்)

note: Name for UYI
en: Uruguay Peso en Unidades Indexadas (UI)
ta: உருகுவே பெசோ என் யூனிடேட்ச் இன்டெக்ச் ஈடாச் (யூஇ)

note: Name for UYU
en: Peso Uruguayo
ta: பெசோ உருகுவாயோ

note: Name for UYW
en: Unidad Previsional
ta: யுனிடாட் முன்னுரிமை

note: Name for UZS
en: Uzbekistan Sum
ta: உச்பெகிச்தான் தொகை

note: Name for VED, Name for VES
en: Bolívar Soberano
ta: பொலிவர் சோபெரானோ

note: Name for VND
en: Dong
ta: டாங்

note: Name for VUV
en: Vatu
ta: வாட்டு

note: Name for WST
en: Tala
ta: தாலா

note: Name for XAF
en: CFA Franc BEAC
ta: சி.எஃப்.ஏ ஃபிராங்க் பிஇஎசி

note: Name for XAG
en: Silver
ta: வெள்ளி

note: Name for XAU
en: Gold
ta: தங்கம்

note: Name for XBA
en: Bond Markets Unit European Composite Unit (EURCO)
ta: பத்திர சந்தைகள் அலகு ஐரோப்பிய கலப்பு அலகு (ஐரோகல)

note: Name for XBB
en: Bond Markets Unit European Monetary Unit (E.M.U.-6)
ta: பத்திர சந்தைகள் அலகு ஐரோப்பிய நாணய பிரிவு (ஐ.பி.க.-6)

note: Name for XBC
en: Bond Markets Unit European Unit of Account 9 (E.U.A.-9)
ta: பத்திர சந்தைகள் அலகு ஐரோப்பிய பிரிவு 9 (ஐ.பி.க.-9)

note: Name for XBD
en: Bond Markets Unit European Unit of Account 17 (E.U.A.-17)
ta: பத்திர சந்தைகள் அலகு ஐரோப்பிய பிரிவு கணக்கு 17 (ஐ.பி.க.-17)

note: Name for XCD
en: East Caribbean Dollar
ta: கிழக்கு கரீபியன் டாலர்

note: Name for XDR
en: SDR (Special Drawing Right)
ta: சிவவ (சிறப்பு வரைதல் வலது)

note: Name for XOF
en: CFA Franc BCEAO
ta: சி.எஃப்.பி ஃபிராங்க் பிசிஇஎO

note: Name for XPD
en: Palladium
ta: பல்லேடியம்

note: Name for XPF
en: CFP Franc
ta: சி.எஃப்.பி ஃபிராங்க்

note: Name for XPT
en: Platinum
ta: வன்பொன்

note: Name for XSU
en: Sucre
ta: சக்ரே

note: Name for XTS
en: Codes specifically reserved for testing purposes
ta: சோதனை நோக்கங்களுக்காக குறிப்பாக ஒதுக்கப்பட்ட குறியீடுகள்

note: Name for XUA
en: ADB Unit of Account
ta: கணக்கின் ஏடிபி அலகு

note: Name for XXX
en: The codes assigned for transactions where no currency is involved
ta: எந்தவொரு நாணயமும் இல்லாத பரிவர்த்தனைகளுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட குறியீடுகள்

note: Name for YER
en: Yemeni Rial
ta: யேமனி ரியல்

note: Name for ZAR
en: Rand
ta: ரேண்ட்

note: Name for ZMW
en: Zambian Kwacha
ta: சாம்பியன் குவாச்சா

note: Name for ZWL
en: Zimbabwe Dollar
ta: சிம்பாப்வே டாலர்
